เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ

• 2612เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

[ โปรแกรม ] Internet Download Manager 6.05 โหลดแรงเต็มสปีด พร้อม Crack

ระดับ : Staff

สำคัญ : 0

เงิน : 742
ความดี : 11
เครดิต : 507
จิตพิสัย: 0
ออนไลน์ : 99 ชม

:: Internet Download Manager 6.05 ::

เป็นโปรแกรมช่วย Download ที่ได้รับความนิยมอย่างแพร่หลาย นอกจากจะใช้ง่าย ยังโหลดได้เต็มสปีดเนต
[ วิธีติดตั้ง ]
ทำการแตกไฟล์เสร็จแล้วทำการติดตั้งเลยครับ พอติดตั้งเสร็จ เราก็ทำการ แครก ครับ
วิธีแครกง่ายๆครับ ให้เราทำการปิดโปรแกรมด้านล่างขวาของจอคอมเราก่อนนะครับ
แล้วทำการ Copy แครก ทับตัวโปรแกรมครับ แล้วอีกอย่างนะครับ ห้ามทำการอัพเดตเวอร์ชั่น
ไม่งั้น จะหมดอายุในการใช้ทันที

[ Download Duckload 1 Part ]

Download

[ Crack ]

Download

มี โปรแกรม ดีๆจาเอามาฝากอีกนะครับ
ขอบคุณ Dek-zaa สำหรับเว็บดีดีครับ

ให้คะแนนบทความประเภท โพสต์ ตามความรู้สึกคุณ

สุดยอด

เศร้า

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา
แบ่งปัน :
-:- รัก Dota เลิกเกรียน เลิกใช้ เลิกปล่อย Hackmap -:-
-:- อยากให้ทุกท่านใช่ภาษาไทยที่ถูกต้องและเหมาะสมครับ -:-
-:- อย่าลืมให้คะแนนกับกระทู้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ -:-

เงิน : 56
ความดี : 0
เครดิต : 56
ออนไลน์ : 73 ชม
ขอบคุณคับ

เงิน : 4868
ความดี : 1
เครดิต : 3273
ออนไลน์ : 100 ชม
ขอบคุณครับ

เงิน : 236
ความดี : 0
เครดิต : 136
ออนไลน์ : 34 ชม
ไอ ดี เอ็ม!!!!!!!!!!!!!!!!!
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้