เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ

• 2149เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

[Super Mini-HD] The Expendables 2 โคตรคนทีมเอ็กซ์เพนเดเบิ้ล รวมดาวบู๊แอ็คชั่นมันส์ระห่ำจอ แรงๆ

สำคัญ : 0

เงิน : 12259
ความดี : 33
เครดิต : 12189
จิตพิสัย: 0
ออนไลน์ : 427 ชม
[ Super Mini - HD ] The Expendables 2 โคตรคน ทีมเอ็กซ์เพนเดเบิ้ล
[ Sound Th (ไทยโรง) ]  [ Sub - ]  [ Mediafire ]

เรื่องย่อ
      THE EXPENDABLES 2 เล่าเรื่องหลังจากทำลายแผนการของ มิสเตอร์ เชิร์ช (บรูซ วิลลิส) ในภาคที่แล้ว ทีม "ดิ เอ็กซ์เพนเอเบิลส์" ที่นำโดย เบอร์นี่ย์ โรส (ซิลเวสเตอร์ สตอลโลน) ก็ต้องพบกับผลกระทบที่ตามมา เมื่อ ทูล เพื่อนของเขาถูกฆ่าอย่างโหดเหี้ยม โดยทีมคู่แข่งที่นำโดย ฌอง วิเลน (ฌอง-คล็อด แวน แดมม์) "ดิ เอ็กซ์เพนเดเบิลส์" ต้องบุกเข้าไปในรังของศัตรู พร้อมกับสมาชิกใหม่อย่าง บิลลี่ เดอะ คิด (เลียม เฮมส์เวิร์ธ) และ แม็กกี้ (นานหยู่) เพื่อหยุดยั้งแผนการชั่วร้ายและแก้แค้นให้กับการตายของมิตรสหาย

[ PART  1 ]     [ PART  2 ]     [ PART  3 ]     [ PART  4 ]

[ PART  5 ]     [ PART  6 ]     [ PART  7 ]

โหลดมาแล้วเปลี่ยนนามสกุลไฟล์เป็น.RARแล้วถึงรวมไฟล์ได้ครับ
หรือรวมไฟล์ด้วย 7Zip (ยังไม่มีโหลดข้างล่าง)
กรณี IDM ไม่เด้งโหลด ให้ไปเพิ่มนามสกุลไฟล์ที่จะโหลดที่ IDM >> Options >> File Types
แล้วพิมพ์นามสกุลไฟล์ที่จะโหลดเพิ่มครับ

แจกโปรแกรมไว้ไรท์ไฟล์.MKV  (Mini-HD)   ลงแผ่น DVD +  วิธีใช้อย่างละเอียด + Key Serial  ครับ

CLICK ตรงนี้ครับ

แจก 7 Zip ในการรวมไฟล์ครับ ใครยังไม่มีคลิ๊กเลยครับ

CLICK ตรงนี้จ้า

โหลดมาแล้วเปลี่ยนนามสกุลไฟล์เป็น.RARแล้วถึงรวมไฟล์ได้ครับ
กรณี IDM ไม่เด้งโหลด ให้ไปเพิ่มนามสกุลไฟล์ที่จะโหลดที่ >> Options >> File Types
แล้วพิมพ์นามสกุลไฟล์ที่จะโหลดเพิ่มครับ

ความสุขง่ายๆ        แค่ปลายนิ้วคลิ๊ก

เสียงขอบคุณของท่าน      นั่นคือกำลังใจครับ

ให้คะแนนบทความประเภท โพสต์ ตามความรู้สึกคุณ

สุดยอด

เศร้า

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา
แบ่งปัน :

บทความที่เกี่ยวข้อง

สำคัญ : 0

เงิน : 321
ความดี : 0
เครดิต : 320
จิตพิสัย: 0
ออนไลน์ : 610 ชม
ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้